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Kwa mujibu wa Aya ya 3 ya Jedwali la Sheria ya Vyama vya Ushirika
2013 na Kanuni Na. 39 (1) (b) ya Kanuni za Vyama vya Ushirika, 2015

MAELEZO

Q) Mwanachama anayeomba ajaze nakala moja tu kwa mkono wake na arejeshe fomu
hiyo kabla ya tarehe

(i) Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa tu.

(iii)  Kila eneo linalopaswa kujazwa lijazwe ili mwombaji kujipatia alama zake.

(iv)  Fomu zikishajazwa, bodi itazikusanya baada ya kuzipitia na kuzijadili kwa
kuziwasilisha kwa Afisa msimamizi wa uchaguzi.

(v)  Waombaji watafanyiwa usaili na kamati ya uchaguzi baada ya bodi kuziwasilisha fomu
za maombi ya uongozi kwa Afisa Msimamizi wa uchaguzi.

(vi)  Mwombaji atakapokuwa anarudisha fomu, aambatanishe nakala ya nyaraka zifuatazo:-
1. Nakala ya cheti cha elimu ya kidato cha nne (iv) na vya taaluma
2. Nakala ya kitambulisho cha uraia/hati ya kusafiria/mpiga kura
3. Wasifu binafsi wa mwombaji

CHAMA CHA USHIRIKA CHA AKIBA NA MIKOPO CHA TRA LIMITED.
(TRA SACCOS LTD)

SEHEMU YA KWANZA
(Maelezo binafsi ya mwombayji)

1. Mimi
(Majina matatu kwa herufi kubwa)
naomba kugombea nafasi ya katika chama cha Ushirika
cha
2. Kuzaliwa
Tarehe Kijiji/Mji
Wilaya Mkoa

3. Ninakoishi kwa sasa
Mtaa/kata Wilaya Mkoa

4. Kiwango cha Elimu
Elimu yangu ni ya :-
(@ Msingi: Shule Mwaka
(b) Sekondari: Shule Mwaka
(c) Chuo: Chuo Mwaka




5. Nimelipa Kiingilio Shs tarehe Hisa (Idadi) zenye thamani ya

Shs

iliyolipwa tarehe

6. Kazi/shughuli yangu ni:-

(i) Mabhali ninapofanyia ni
Je  shughuli ulizotaja hapo juu zinahusianaje na  shughuli za chama?
SEHEMU YA PILI
(Uanachama)
7. Tarehe niliyoingia chamani Namba yangu ya Uanachama ni
8. Uzoefu katika Uongozi/Utendaji
(i) Vyama vya Ushirika:-
Na. | Chama Nafasi ya Kipindi Sababu za kuacha
Uongozi Kuanzia Kuishia
(Mwaka) (Mwaka)
1
2

9. (i) Je una deni katika Chama chako ambalo muda wa kurejeshwa umepita? Ndiyo/Hapana
(Kata isiyohusika)

Kama ni ndiyo, ni kiasi gani

Eleza sababu ya kutorejesha deni hilo

(i)

(iii)

(iv)

Je umewahi kushitakiwa au kuhukumiwa kwa kosa lolote la jinai?
Ndiyo/Hapana (Kata lisilohusika)

Kama ni ndiyo, Kwa kosa gani

Je Chama cha Ushirika ulichowahi kuongoza kiliwahi kupata hasara?
Ndiyo/Hapana (Kata lisilohusika)

Kama ni ndiyo, hasara hiyo ilisababishwa na
nani/nini?

Kama mwanachama/kiongozi wa Chama cha Ushirika kilichopata hasara
ulichukua hatua gani?




10. (i) Maelezo mafupi juu ya kushiriki kwangu katika shughuli za Chama changu cha ushirika.

(i)
(iii)

(a)
(b)
(©)

Idadi ya mikutano mikuu niliyohudhuria katika Chama tangu nilipojiunga ni

Taja hiyo mikutano ilifanyika miaka gani?
()
(b)
©

11. Maelezo ya Uanachama wa mwombaji katika Uongozi wa Vyama vya Ushirika.

0

(D)

Eleza kwa kifupi uzoefu wako katika uongozi na usimamizi wa vyama vingine vya
Ushirika na Asasi zisizo za kiserikali, Vikundi vinavyojihusisha na masuala ya
kijamii.

- Nafasi uliyohudumu
- Mchango wako wa mafanikio wa Asasi husika:

Eleza namna ulivyotatua changamoto zilizojitokeza katika Asasi uliyoongoza na ni
changamoto ipi?

SEHEMU YA TATU

(Uthibitisho)

12. Nathibitisha kwamba maelezo niliyoyatoa katika Fomu hii ni yangu na ni ya kweli.

Tarehe

Saini ya mwombaji

13.  Wadhamini (Wanachama)

(1)

(2)

Jina
Kazi/Wadhifa
Anuani

Saini

Tarehe

Jina
Kazi/Wadhifa
Anuani

Saini

Tarehe




SEHEMU YA NNE
(Itajazwa na wajumbe wa Bodi wa Chama)

14. Maoni ya wajumbe kwa ujumla kuhusu mgombea:

15.  Jedwali la Maoni ya Mjumbe

Jina Maoni Sababu Saini

N oMW IN I D

SEHEMU YA TANO
(Itajazwa na Kamati ya Uchaguzi)

16. (i) Alama alizopata

(i)  Maoni ya kamati ya uchaguzi

17. Kamati ya Uchaguzi

1) Jina la Afisa Msimamizi wa Uchaguzi
Saini Tarehe

2 Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe

3) Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe

4 Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe

(5) Jina la Mjumbe wa Kamati ya Uchaguzi
Saini Tarehe




